# trường đoản cú khóa: trực tiếp U23 vương quốc của những nụ cười vs U23 Myanmar - Các nội dung bài viết về trực tiếp U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện vs U23 Myanmar

Bạn đang xem: Kết quả u23 thái lan vs u23 malaysia, vòng loại châu á

trực tiếp U23 đất nước xinh đẹp thái lan vs U23 Myanmar: cập nhật tin tức new về thẳng U23 thailand vs U23 Myanmar, hình ảnh, video video mới duy nhất về trực tiếp U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện thái lan vs U23 Myanmar trên dongphucmerriman.com

(dongphucmerriman.com) - U23 xứ sở nụ cười thái lan vô địch SEA Games 28 sau khi giành thành công thuyết phục 3-0 trước U23 Myanmar vào trận tầm thường kết.

(dongphucmerriman.com) - ĐT U23 đất nước xinh đẹp thái lan quyết tâm đánh bại U23 Myanmar sống trận bình thường kết soccer nam SEA Games 28 diễn ra tối nay 15/6, qua đó đảm bảo thành công ngôi vô địch.

Xem thêm: Bảng Xếp Hạng Bóng Đá Ngoại Hạng Anh Mùa Giải 2021/2022 Mới Nhất


(dongphucmerriman.com) – là một trong trận giao hữu nhưng trợ lý Choketawee Promrat mặt phía U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện đặt quyết tâm vượt mặt U23 Myanmar để sản xuất đà tâm lý cho SEA Games 28.
*
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Ngày Môn chuyên chở viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (nhảy tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền tởm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội thanh nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ giới hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ bỏ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền ghê (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền khiếp (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền gớm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*