*
Basel Hạng tuyệt nhất Thụy Sĩ, lúc này - 03/09 Yverdon 0 - 1 Bellinzona phông 1 - 0 Lausanne Aarau 23:00 Wil FC Stade Lausanne-Ou 23:00 Xamax Hạng tốt nhất Faroe Islands, hôm nay - 03/09 07 Vestur Sorvagur II 20:00 TB Tvoeroyri B71 Sandoy 21:00 HB Torshavn II Fuglafjoerd 21:00 B36 Torshavn II NSI Runavik II 21:30 Vikingur Gota II Undrid FF 23:00 Ki Klaksvik II Hạng duy nhất Thụy Điển, lúc này - 03/09 Oestersunds FK 20:00 Vaesteraas SK Oergryte 22:00 Landskrona BoIS Hạng tuyệt nhất Georgia, hôm nay - 03/09 Merani 21:00 FC Shukura Kobuleti VĐQG Hungary, lúc này - 03/09 Mezokovesd SE 0 - 2 Zalaegersze Kecskemeti TE 19:00 Paksi SE Vasas Budapest 21:15 Puskas FC Academy Debrecen 23:15 Fehervar FC VĐQG Slovenia, hôm nay - 03/09 Maribor 22:30 Tabor Hạng độc nhất Slovenia, lúc này - 03/09 Jadran 21:30 Primorje ND Beltinci 21:30 NK Krka NK Dob 21:30 ND Bilje Rudar Velenje 21:30 Nk Brinje Grosuplje VĐQG Slovakia, bây giờ - 03/09 Zlate Moravce 23:00 Trencin DAC 1904 Dunajska Streda 23:00 Zemplin Michalovce Dukla Banska Bystrica 23:00 Slovan Bratislava Liptovsky Mikulas 23:00 Skalica Hạng tốt nhất Slovakia, từ bây giờ - 03/09 Spartak Myjava 2 - 1 Dolny Kubin Zilina B 19:30 Komarno Puchov 21:00 Povazska Bystrica Dubnica 21:00 Tatran Presov Slavoj Trebisov 21:00 FK Pohronie Hạng tốt nhất Iceland, từ bây giờ - 03/09 HK Kopavogs 0 - 1 Fjoelnir Afturelding 0 - 0 Fylkir Grotta 03:00 Kordrengir UMF Selfoss 21:00 Grindavik KV Vesturbaer 21:00 Vestri Throttur Vogum 23:00 Thor Akureyri VĐQG Ireland, bây giờ - 03/09 Bohemian FC 0 - 0 Shamrock Rovers Derry city 1 - 0 UCD Dundalk 0 - 0 Shelbourne St. Patrick's Athletic 2 - 1 Finn Harps Hạng độc nhất Ireland, lúc này - 03/09 Bray Wanderers 1 - 0 Athlone Town Cork đô thị 0 - 1 Longford Town Treaty United 0 - 0 Cobh Ramblers Wexford FC 0 - 0 Waterford FC VĐQG Serbia, bây giờ - 03/09 Radnicki Nis 23:00 FK Mladost Novi Sad VĐQG Romania, từ bây giờ - 03/09 Universitat Cluj 1 - 1 U Craiova 1948 UTA Arad 23:00 Chindia Targoviste Hạng tốt nhất Romania, từ bây giờ - 03/09 Progresul Spartac 15:00 FC Brasov Ripensia Timisoara 15:00 FC Metaloglobu Bucuresti Viitorul Pandurii Targu Jiu 15:00 Comunal Selimbar FC Unirea Dej 15:00 Unirea Constanta FC Unirea Slobozia 15:00 Miercurea Ciuc Minaur Baia Mare 15:00 CSM Slatina Otelul Galati 15:30 ASU Politehnica Timisoara VĐQG ba Lan, bây giờ - 03/09 Legia Warszawa 0 - 0 Radomiak Radom Stal Mielec 20:00 Slask Wroclaw Lechia Gdansk 22:30 Warta Poznan Hạng nhất ba Lan, hôm nay - 03/09 Wisla Krakow 1 - 3 Puszcza Niepolomice Sandecja Nowy Sacz 20:00 Chrobry Glogow Termalica Nieciecza 22:30 Chojniczank Chojnice VĐQG Hy Lạp, từ bây giờ - 03/09 Lamia 21:45 Asteras Tripolis Olympiacos 23:00 Ionikos VĐQG San Marino, từ bây giờ - 03/09 Domagnano 02:15 Virtus Acquaviva FC Fiorentino 20:00 Juvenes/Dog SS Pennarossa 20:00 San Giovanni Cosmos 20:00 S.S. Murata VĐQG Bosnia, từ bây giờ - 03/09 Sloboda Tuzla 21:00 Sloga Doboj VĐQG Azerbaijan, từ bây giờ - 03/09 Shamakhi FK 19:00 Turan Tovuz FK Neftchi 23:30 Sumqayit Premier League, trong ngày hôm qua - 02/09V-League, ngày hôm qua - 02/09Serie A, ngày hôm qua - 02/09VĐQG Bỉ, ngày qua - 02/09VĐQG Hà Lan, ngày hôm qua - 02/09K League 1, trong ngày hôm qua - 02/09J League 1, ngày hôm qua - 02/09K League 1, trong ngày hôm qua - 02/09Hạng tốt nhất Hà Lan, ngày hôm qua - 02/09Hạng độc nhất vô nhị Nam Phi, hôm qua - 02/09Hạng 2 Đức, ngày qua - 02/09Hạng độc nhất vô nhị Việt Nam, trong ngày hôm qua - 02/09Thai League, ngày qua - 02/09Malaysia Super League, ngày qua - 02/09Hạng tốt nhất Áo, ngày qua - 02/09Singapore Premier League, hôm qua - 02/09VĐQG Syria, ngày qua - 02/09VĐQG Belarus, hôm qua - 02/09VĐQG Colombia, ngày qua - 02/09VĐQG Bulgaria, ngày hôm qua - 02/09Hạng độc nhất vô nhị Trung Quốc, trong ngày hôm qua - 02/09VĐQG Mexico, ngày hôm qua - 02/09VĐQG Armenia, hôm qua - 02/09Hạng độc nhất vô nhị Croatia, trong ngày hôm qua - 02/09VĐQG Cyprus, ngày hôm qua - 02/09VĐQG Venezuela, ngày hôm qua - 02/09VĐQG Ukraine, ngày qua - 02/09Hạng độc nhất Đan Mạch, ngày hôm qua - 02/09VĐQG Faroe Islands, hôm qua - 02/09Cúp non sông Thụy Điển, trong ngày hôm qua - 02/09VĐQG Georgia, trong ngày hôm qua - 02/09VĐQG Hungary, hôm qua - 02/09VĐQG Slovenia, ngày qua - 02/09VĐQG Slovakia, hôm qua - 02/09Hạng tuyệt nhất Slovakia, ngày hôm qua - 02/09Cúp tổ quốc Iceland, ngày qua - 02/09VĐQG Romania, ngày qua - 02/09Hạng tuyệt nhất Romania, ngày hôm qua - 02/09Hạng nhất cha Lan, ngày qua - 02/09Cúp tổ quốc Ba Lan, ngày qua - 02/09
Leicester 0 - 1 Man United
tỉnh bình dương 2 - 1 Viettel
hà thành 0 - 3 Bình Định
Atalanta 3 - 1 Torino
Bologna 1 - 1 Salernitana
Anderlecht 0 - 1 Gent
AZ Alkmaar 1 - 1 NEC Nijmegen
Suwon FC 2 - 2 Jeju United
Consadole Sapporo 2 - 1 Cerezo Osaka
Incheon United 0 - 1 Gangwon FC
Telstar 0 - 1 De Graafschap
milimet Platinum 2 - 0 JDR Stars
Platinum city Rovers 0 - 1 Cape Town All Stars
Eintracht Braunschwei 4 - 2 1. FC Nuremberg
FC Heidenheim 2 - 1 Fortuna Dusseldorf
Bình Phước 0 - 1 Khánh Hòa
Vũng Tàu 1 - 1 Phố Hiến
nong Bua Pitchaya FC 0 - 2 Ratchaburi FC
Kedah 1 - 0 Pulau Pinang
SV Horn 3 - 1 FC Liefering
SV Lafnitz 3 - 0 First Vienna FC
Balestier Khalsa FC 3 - 5 Albirex Niigata FC
Al-Futowa 20:00

Hoãn

Tishreen
Al-Karamah 20:00

Hoãn

Al-Ittihad
Al-Taleiah 20:00

Hoãn

Al-Wathbah
FK Slutsk 1 - 0 Arsenal Dzerzhinsk
Dinamo Brest 3 - 1 FC Minsk
Atletico Nacional 1 - 1 Envigado
Pirin Blagoevgrad 2 - 1 Botev Vratsa
Shenyang Urban FC 0 - 2 Zibo Sunday
Xinjiang Tianshan 0 - 2 Shaanxi Changan
Atletico de San Luis 0 - 0 Tijuana
Queretaro FC 1 - 1 Puebla
FC Alashkert 3 - 0 Shirak
NK Hrvatski Dragovoljac 1 - 1 NK Croatia Zmijavci
Aris Limassol 5 - 0 Olympiakos Nicosia
Aragua FC 03:00

Hoãn

Academia Puerto Cabello
Carabobo FC 03:00

Hoãn

Estudiantes Merida
Deportivo La Guaira 03:00

Hoãn

Universidad Central
Deportivo Lara 03:00

Hoãn

Mineros De Guayana
Deportivo Tachira 03:00

Hoãn

Hermanos Colmenarez
Metropolita FC 03:00

Hoãn

Zulia
Portuguesa FC 03:00

Hoãn

Monagas SC
Zamora FC 03:00

Hoãn

Caracas
Universidad Central 1 - 1 Zamora FC
Hermanos Colmenarez 0 - 2 Deportivo La Guaira
Rukh Lviv 0 - 1 Shakhtar Donetsk
Fremad Amager 1 - 0 Hilleroed
Klaksvik 1 - 1 B36 Torshavn
Orebro Syrianska 0 - 3 Djurgaarden
Sandvikens IF 0 - 2 Sirius
Vaestra Froelunda 1 - 2 Utsiktens BK
Dinamo Batumi 4 - 0 FC Telavi
Dinamo Tbilisi 5 - 0 Lokomotivi Tbilisi
Budapest Honved 0 - 0 Ujpest
Gorica 0 - 0 Mura
Koper 0 - 2 NK Celje
Zilina 0 - 1 Zeleziarne Podbrezova
FC STK 1914 Samorin 3 - 1 Humenne
FH Hafnarfjord 2 - 1 KA Akureyri
Hermannstad 1 - 0 CS Universitat Craiova
Sepsi OSK 0 - 1 CS Mioveni
Steaua Bucuresti 2 - 1 CSM Politehnica Iasi
Zaglebie Sosnowiec 1 - 0 Stal Rzeszow
Arka Gdynia 0 - 0 Gornik Leczna
Ruch Chorzow 0 - 1 Gornik Zabrze