Lịch thi đấu vòng sơ loại U19 giang sơn 2021 - Giải đấu tất cả sự tham gia của 28 đội bóng với phần đa U19 HAGL, Hà Nội, Viettel...

Lịch thi đấu vòng sơ loại U19 tổ quốc 2021

Lịch thi đấu vòng loại bảng A:

Địa điểm: Trung vai trung phong thể thao Viettel


Bạn đang xem: Lịch thi đấu u19 quốc tế

Lượt

Ngày

Giờ

Sân

Đội

-

Đội

Sân

Giờ

Ngày

Lượt

I

10/1

15.00

Tự nhiên

Viettel

-

THANH HÓA

Tự nhiên

15.00

23/1

VI

14.00

Nhân tạo

NAM DINH

-

HÀ NỘI

Nhân tạo

14.00

16.00

Nhân tạo

PVF

-

CAND

Nhân tạo

16.00

II

12/1

14.00

Nhân tạo

THANH HÓA

-

PVF

Nhân tạo

14.00

25/1

VII

15.00

Tự nhiên

HÀ NỘI

-

Viettel

Tự nhiên

15.00

16.00

Nhân tạo

CAND

-

NAM DINH

Nhân tạo

16.00

III

15/1

14.00

Nhân tạo

HÀ NỘI

-

CAND

Nhân tạo

14.00

28/1

VIII

16.00

Nhân tạo

NAM DINH

-

THANH HÓA

Nhân tạo

16.00

15.00

Tự nhiên

PVF

-

Viettel

Tự nhiên

15.00

IV

18/1

15.00

Tự nhiên

Viettel

-

CAND

Tự nhiên

15.00

31/1

IX

14.00

Nhân tạo

PVF

-

NAM DINH

Nhân tạo

14.00

16.00

Nhân tạo

THANH HÓA

-

HÀ NỘI

Nhân tạo

16.00

V

20/1

14.00

Nhân tạo

CAND

-

THANH HÓA

Nhân tạo

14.00

02/2

X

16.00

Nhân tạo

HÀ NỘI

-

PVF

Nhân tạo

16.00

15.00

Tự nhiên

Viettel

-

NAM DINH

Tự nhiên

15.00


Lịch thi đấu bảng B:

Địa điểm: Sân di chuyển tỉnh Kon Tum


Lượt

Ngày

Giờ

Sân

Đội

-

Đội

Sân

Giờ

Ngày

Lượt

I

10/1

15.00

Kon Tum

SHB ĐÀ NẴNG

-

 SLNA

Kon Tum

15.00

23/1

VI

17.00

Kon Tum

Kon Tum

-

 HUẾ

Kon Tum

17.00

 

 

 Nghỉ

-

 HV NUTIFOOD

 

 

II

12/1

15.00

Kon Tum

HV NUTIFOOD

-

 SHB ĐÀ NẴNG

Kon Tum

15.00

25/1

VII

17.00

Kon Tum

SLNA

-

 Kon Tum

Kon Tum

17.00

 

 

Nghỉ

-

HUẾ

 

 

III

15/1

15.00

Kon Tum

SHB ĐÀ NẴNG

-

 HUẾ

Kon Tum

17.00

28/1

VIII

17.00

Kon Tum

SLNA

-

 HV NUTIFOOD

Kon Tum

15.00

 

 

Nghỉ

-

Kon Tum

 

 

IV

18/1

15.00

Kon Tum

HUẾ

-

SLNA

Kon Tum

15.00

31/1

IX

17.00

Kon Tum

4

-

 Kon Tum

Kon Tum

17.00

 

 

Nghỉ

-

SHB ĐÀ NẴNG

 

 

V

20/1

15.00

Kon Tum

HUẾ

-

 HV NUTIFOOD

Kon Tum

15.00

02/2

X

17.00

Kon Tum

Kon Tum

-

SHB ĐÀ NẴNG

Kon Tum

17.00

 

 

 Nghỉ

-

 SLNA

 

 


Lịch thi đấu bảng C:

Địa điểm: Trung trung tâm thể thao Hàm Rồng


Xem thêm: Mẫu 11 Đơn Xin Nghỉ Hưu Trước Tuổi Mới Nhất Nghị Định 26,108, 113

Lượt

Ngày

Giờ

Sân

Đội

-

Đội

Sân

Giờ

Ngày

Lượt

I

10/1

14.30

Sân 4

HAGL

-

BÌNH ĐỊNH

Sân 4

14.30

23/1

VI

13.15

Sân 5

TP. HCM

-

QUẢNG NAM

Sân 5

13.15

15.15

Sân 5

PHÚ YÊN

-

DAK LAK

Sân 5

15.15

II

12/1

13.15

Sân 4

BÌNH ĐỊNH

-

PHÚ YÊN

Sân 4

13.15

25/1

VII

14.30

Sân 5

QUẢNG NAM

-

HAGL

Sân 5

14.30

15.15

Sân 4

DAK LAK

-

TP. HCM

Sân 4

15.15

III

15/1

13.15

Sân 5

QUẢNG NAM

-

DAK LAK

Sân 5

13.15

28/1

VIII

15.15

Sân 5

TP. HCM

-

BÌNH ĐỊNH

Sân 5

15.15

14.30

Sân 4

PHÚ YÊN

-

HAGL

Sân 4

14.30

IV

18/1

14.30

Sân 5

HAGL

-

DAK LAK

Sân 5

14.30

31/1

IX

13.15

Sân 4

PHÚ YÊN

-

TP. HCM

Sân 4

13.15

15.15

Sân 4

2

-

QUẢNG NAM

Sân 4

15.15

V

20/1

13.15

Sân 5

DAK LAK

-

BÌNH ĐỊNH

Sân 5

13.15

02/2

X

15.15

Sân 5

QUẢNG NAM

-

PHÚ YÊN

Sân 5

15.15

14.30

Sân 4

HAGL

-

TP. HCM

Sân 4

14.30


Lượt

Ngày

Giờ

Sân

Đội

-

Đội

Sân

Giờ

Ngày

Lượt

I

10/1

14.00

19/8

ĐỒNG NAI

-

 BẾN TRE

19/8

14.00

23/1

VI

16.00

19/8

Khánh Hòa

-

 B. BÌNH DƯƠNG

19/8

16.00

 

 

 Nghỉ

-

 SÀI GÒN

 

 

II

12/1

14.00

19/8

SÀI GÒN

-

 ĐỒNG NAI

19/8

14.00

25/1

VII

16.00

19/8

BẾN TRE

-

Khánh Hòa

19/8

16.00

 

 

Nghỉ

-

B. BÌNH DƯƠNG

 

 

III

15/1

14.00

19/8

ĐỒNG NAI

-

 B. BÌNH DƯƠNG

19/8

16.00

28/1

VIII

16.00

19/8

BẾN TRE

-

 SÀI GÒN

19/8

14.00

 

 

Nghỉ

-

Khánh Hòa

 

 

IV

18/1

14.00

19/8

B. BÌNH DƯƠNG

-

BẾN TRE

19/8

14.00

31/1

IX

16.00

19/8

SÀI GÒN

-

 Khánh Hòa

19/8

16.00

 

 

Nghỉ

-

 ĐỒNG NAI

 

 

V

20/1

14.00

19/8

B. BÌNH DƯƠNG

-

SÀI GÒN

19/8

14.00

02/2

X

16.00

19/8

Khánh Hòa

-

ĐỒNG NAI

19/8

16.00

 

 

 Nghỉ

-

 BẾN TRE

 

 


 Lịch tranh tài bảng E:

Địa điểm: Sân chuyển động Bình Phước


Lượt

Ngày

Giờ

Sân

Đội

-

Đội

Sân

Giờ

Ngày

Lượt

I

10/1

15.00

Bình Phước

LONG AN

-

CẦN THƠ

Bình Phước

15.00

23/1

VI

17.00

Bình Phước

Bình Phước

-

ĐỒNG THÁP

Bình Phước

17.00

15.00

Sân phụ

TIỀN GIANG

-

AN GIANG

Sân phụ

15.00

II

12/1

15.00

Bình Phước

ĐỒNG THÁP

-

TIỀN GIANG

Bình Phước

15.00

25/1

VII

17.00

Bình Phước

CẦN THƠ

-

Bình Phước

Bình Phước

17.00

15.00

Sân phụ

AN GIANG

-

LONG AN

Sân phụ

15.00

III

15/1

15.00

Bình Phước

CẦN THƠ

-

AN GIANG

Bình Phước

15.00

28/1

VIII

15.00

Sân phụ

LONG AN

-

ĐỒNG THÁP

Sân phụ

15.00

17.00

Bình Phước

TIỀN GIANG

-

Bình Phước

Bình Phước

17.00

IV

18/1

15.00

Bình Phước

TIỀN GIANG

-

LONG AN

Bình Phước

15.00

31/1

IX

17.00

Bình Phước

Bình Phước

-

AN GIANG

Bình Phước

17.00

15.00

Sân phụ

ĐỒNG THÁP

-

CẦN THƠ

Sân phụ

15.00

V

20/1

15.00

Bình Phước

AN GIANG

-

ĐỒNG THÁP

Bình Phước

15.00

02/2

X

15.00

Sân phụ

CẦN THƠ

-

TIỀN GIANG

Sân phụ

15.00

17.00

Bình Phước

Bình Phước

-

LONG AN

Bình Phước

17.00


Vòng loại giải đá bóng Vô địch U19 nam non sông 2021 có 28 team sẽ chia làm 5 bảng. Các bảng đấu sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn 2 lượt đi cùng về để lựa chọn ra những cái tên ưu tú nhất góp khía cạnh ở VCK U19 non sông 2021.

Theo hiệu quả lễ bốc thăm, đương kim vô địch PVF sẽ gặp gỡ nhiều trở ngại khi buộc phải chung bảng với các đội được review cao như Viettel, Thanh Hoá, nam Định, hà thành và CAND. 

Trong lúc đó, SLNA sẽ nằm tại bảng B cùng với Kon Tum, SHB Đà Nẵng, vượt Thiên Huế và học viện chuyên nghành Nutifood. 

Ở bảng C, HAGL trong vai trò chủ nhà có nhiều cơ hội đi tiếp khi chỉ thuộc bảng với Quảng Nam, TP.HCM, Phú Yên, Bình Định và Đăk Lăk.

Tại bảng D, chủ nhà Khánh Hoà tầm thường bảng cùng với Bến Tre, B.Bình Dương, sài gòn và Đồng Nai. Còn tại bảng E là 6 đội: Bình Phước, An Giang, cần Thơ, Đồng Tháp, Long An cùng Tiền Giang.