le boc tham europa league 2016: cập nhật tin tức mới về le boc tham europa league 2016, hình ảnh, video đoạn clip mới tốt nhất về le boc tham europa league năm nhâm thìn trên dongphucmerriman.com

Bạn đang xem: Bốc thăm europa league 2016


Lễ bốc thăm phân chia bảng Europa League sẽ diễn ra lúc 18h00 chiều nay. MU thuộc đội hạt giống số 1 nên sẽ tránh được nhiều đối thủ lớn sống vòng bảng.
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Lịch Thi Đấu Real Vs Barca, Lịch Thi Đấu Barcelona Mùa Giải 2021/2022

LỊCH THI ĐẤU bóng đá nam
*
Brazil
Ngày Môn vận tải viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức thanh nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền tởm (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội cô bé súng ngắn 25m)Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thanh nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang quẻ Nhật
10/6Điền gớm (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền ghê (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền khiếp (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*